Bộ điều khiển tụ bù MIKRO 12 cấp PFR120-415-50
Thương hiệu: MIKRO ( sx tại Malaysia )
Mã sản phẩm: PFR120-415-50
Lượt xem: 274
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-38%
4.520.000 VNĐ2.803.000 VNĐ
Giá bán chưa bao gồm 10% VAT
– Tự động xác lập hệ số C/K hoặc cài đặt bằng tay
– Tự động điều chỉnh cực tính của biến dòng (CT)
– 4 chế độ cài đặt đóng ngắt: Auto / Auto Rotate / 4-quadrant / Manual
– Cài đặt giới hạn thành phần sóng hài cao (THD Limit)
– Kích thước (h x w x d) : 144 x 144 x 90 mm
– Nguồn điện điều khiển (L-L): 380VAC – 415VAC
Hướng dẫn sử dụng bộ PFR120
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm
Bảo hành 12 tháng (theo tiêu chuẩn nhà sx)
Giao hàng miễn phí tận nơi (áp dụng đơn hàng 500K trở lên và thanh toán trước)
Bộ điều khiển tụ bù MIKRO 12 cấp PFR120-415-50 ( Size: 144×144 )
Mã sản phẩm: PFR120-415-50
Nhà sản xuất: MIKRO ( sx tại Malaysia )
Thông số kỹ thuật
– Sử dụng bộ vi xử lý điều khiển đóng ngắt tự động thông minh.
– Tự động điều chỉnh cực tính của biến dòng (CT) nếu đấu ngược.
– Thông số hiển thị : Hệ số COSφ ; Dòng thứ cấp; Báo lỗi; Thành phần sóng hài (THD).
– Hiển thị SỐ bằng  LED 7 đoạn.
– Bảo vệ và cảnh báo khi: Quá /Thấp áp; Quá /Thấp dòng; Quá /Thấp hệ số COSφ;
– Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 61000-6-2, KEMA
Sơ đồ đấu nối bộ 12 cấp PFR120 của Mikro:
NHỮNG LƯU Ý CẦN CHÚ Ý:
– Biến dòng phải đấu từ pha ở đầu nguồn tổng tải
– Biến dòng ở pha nào thì lấy điều khiển ở pha đó (nguồn nuôi bộ điều khiển cũng ở pha đó)
– Biến dòng phải chọn sát nhất với tải (ví dụ đo tổng tải 80A thì chọn CT tầm 100-150A là ok nhất)
Sản phẩm tương tự
Bộ điều khiển tụ bù 04 cấp QR-X4
– Kích thước mặt (WxH): 96×96
– Điện áp cấp : 220VAC
– Đóng cắt xoay vòng
– Tự động cài đặt hệ số C.K
– Tự Động đổi cực tính biến dòng
– Bảo vệ quá điện áp
Bộ điều khiển tụ bù DROSSELN MATRIX 04-06 CẤP PFC-6S
– Auto/Man 6 bước
– Auto C/K hoặc cài đặt
– Hiển thị Cos phi, dòng điện, điện áp
– Alarm ZC-UC-OV
– Điện áp cấp : 380VAC
– Đóng cắt xoay vòng
– Kích thức mặt (WxH): 96×96
-38%
Bộ điều khiển tụ bù MIKRO 06 cấp PFR96-220-50
– Kích thước (h x w x d) : 96 x 96 x 90 mm
– Nguồn điện điều khiển (L-N): 220VAC – 240VAC
Bộ điều khiển tụ bù 06 cấp QR-X6
– Điện áp cấp : 220VAC
Bộ điều khiển tụ bù DROSSELN MATRIX 06 CẤP PFC-6R
– Auto/Man 6 bước
– Auto C/K hoặc cài đặt
– Alarm ZC-UC-OV
– Nguồn cấp 220/380VAC, CT…/5A
-38%
Bộ điều khiển tụ bù MIKRO 06 cấp PFR96P-415-50