Bộ điều khiển tụ bù MIKRO 12 cấp X80-PFR120P3-240-50 ( 12 cấp 3CT )
Thương hiệu: MIKRO ( sx tại Malaysia )
Mã sản phẩm: X80-PFR120P3-240-50
Lượt xem: 172
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-38%
13.860.000 VNĐ8.594.000 VNĐ
Giá bán chưa bao gồm 10% VAT
– Màn hình LCD 2 inch 64 x 128 dot matrix có đèn nền
– Tự động điều chỉnh cực tính của biến dòng (CT)
– 5 chế độ cài đặt đóng ngắt : Auto / Auto Rotate / 4-quadrant / Linear/ Manual
Đo và hiển thị sóng hài bậc cao đến bậc thứ 31 (dạng đồ thị hoặc dạng bảng)
– Kích thước (h x w x d): 144 x 144 x 122 mm
Hướng dẫn sử dụng bộ X80-PFR120P3
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Nhà sản xuất: MIKRO ( sx tại Malaysia )
Thông số kỹ thuật
– Sử dụng bộ vi xử lý điều khiển đóng ngắt tự động thông minh.
– Tự động xác lập hệ số C/K hoặc cài đặt bằng tay.
– Có thể cố định “Fixed” các cấp đóng trực tiếp theo yêu cầu người sử dụng.
– Có tiếp điểm riêng cho quạt (Fan): Fixed on/ Output on/ Nhiệt độ/ Không dùng.
– Bảo vệ và cảnh báo khi: Quá áp (253 – 264V/ OFF) /Thấp áp (195 – 204V/ OFF);Quá dòng (5.5 – 7.0A/ OFF) /Thấp dòng (0.01 – 0.15A/ OFF); Quá /Thấp hệ số COSφ (ON/ OFF); Quá nhiệt (36 – 70oC/ OFF); Lỗi cực tính CT (ON/ OFF); %THDI (20 – 300%/ OFF); Ngắt khi không có điện áp; Lỗi cấp tụ
– Nguồn điện điều khiển: 85Vrms – 265Vrms.
– Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 61000-6-2, IEC 61000-6-4.
Sơ đồ đấu nối bộ 12 cấp X80-PFR120P3 của Mikro:
NHỮNG LƯU Ý CẦN CHÚ Ý:
– Biến dòng phải đấu từ pha ở đầu nguồn tổng tải
– Biến dòng ở pha nào thì lấy điều khiển ở pha đó (nguồn nuôi bộ điều khiển cũng ở pha đó)
– Biến dòng phải chọn sát nhất với tải (ví dụ đo tổng tải 80A thì chọn CT tầm 100-150A là ok nhất)
Sản phẩm tương tự
-38%