Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 1P
Thương hiệu: CHINT Electric (SX tại China)
Mã sản phẩm: BASE RT28N-32X 1P
Lượt xem: 258
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-42%
51.700 VNĐ30.000 VNĐ
Giá đã bao gồm 8% VAT
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 1P
– Loại: 1 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Catalogue cầu chì CHINT
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 1P
Mã sản phẩm: BASE RT28N-32X 1P
Nhà sản xuất: CHINT Electric (SX tại China)
Sản phẩm tương tự
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 1P
44.000 VNĐ25.600 VNĐ
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 1P
– Loại: 1 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
-42%
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 2P
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 2P
– Loại: 2 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
-42%
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 3P
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 3P
– Loại: 3 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
-42%
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 2P
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 2P
– Loại: 2 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 2P
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 3P
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 3P
– Loại: 3 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 3P
-42%
Đế chì CHINT BASE RT28-63 1P
Đế chì CHINT BASE RT28-63 1P
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 63A
-42%