Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 2P
Thương hiệu: CHINT Electric (SX tại China)
Mã sản phẩm: BASE RT28N-32X 2P
Lượt xem: 227
Đã bán: 0
Giá đã bao gồm 8% VAT
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 2P
– Loại: 2 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 2P
Mã sản phẩm: BASE RT28N-32X 2P
Sản phẩm tương tự
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 1P
– Loại: 1 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 2P
– Loại: 2 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Đế chì CHINT BASE RT28N-32 3P
– Loại: 3 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 1P
– Loại: 1 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Đế chì CHINT BASE RT28N-32X 3P
– Loại: 3 Pha
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 32A
Đế chì CHINT BASE RT28-63 1P
– Điện áp: 500VAC
– Dòng sử dụng: 63A