Bộ nguồn DC SELEC RP-2M-1.1A-24VDC
Thương hiệu: SELEC / ẤN ĐỘ
Mã sản phẩm: RP-2M-1.1A-24VDC
Lượt xem: 230
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-37%
560.000 VNĐ352.800 VNĐ
Giá bán đã bao gồm 10% VAT
Công suất 26.4W
Điện áp: 24VDC
Dòng điện : 1.1A
Tài liệu kỹ thuật Bộ nguồn DC SELEC RP-2M-1.1A-24VDC
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%