Contactor ( khởi động từ ) CHINT dạng mô đun NCH8-20/20 AC220/230V
Thương hiệu: CHINT Electric (sx tại China)
Mã sản phẩm: NCH8-20/20 AC220/230V
Lượt xem: 256
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-45%
297.000 VNĐ163.400 VNĐ
Giá bán đã bao gồm 8% VAT
Contactor (Khởi Động Từ) CHINT dạng mô đun dùng trong chiếu sáng NCH8-20/20 AC220/230V
– Dòng định mức: 20A
– Tiếp điểm: 2NO
– Điện áp cuộn Coil: 220/230VAC
Tài liệu kỹ thuật Contactor CHINT
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Nhà sản xuất: CHINT Electric (sx tại China)
NCH8 Khởi động từ dạng mô đun dùng trong chiếu sáng
− Dòng điện định mức: 20A, 25A, 40A, 63A
− Điện áp hoạt động: 230V, 400V
− Tần số: 50/60Hz
− Áp dụng cho tải AC-1, AC-7a, AC-7b
− Phù hợp tiêu chuẩn: IEC/EN 61095
− Chứng nhận: CE
Thông số Contactor (Khởi động từ) CHINT NCH8 dạng mô đun:
Kích thước Contactor ( khởi động từ ) CHINT NCH8 dạng mô đun:
Sản phẩm chính hãng mới 100%.
Giao hàng Toàn Quốc.
Sản phẩm tương tự
-45%
Contactor (Khởi Động Từ) CHINT dạng mô đun dùng trong chiếu sáng NCH8-20/10 AC220/230V
– Dòng định mức: 20A
– Tiếp điểm: 1NO
-45%
Contactor (Khởi Động Từ) CHINT dạng mô đun dùng trong chiếu sáng NCH8-20/11 AC220/230V
– Dòng định mức: 20A
– Tiếp điểm: 1NO + 1NC
-45%
Contactor (Khởi Động Từ) CHINT dạng mô đun dùng trong chiếu sáng NCH8-20/22 AC220/230V
– Dòng định mức: 20A
– Tiếp điểm: 2NO + 2NC
-45%