Máy cắt ACB LS AS-25E4-25H AG6 4P 2500A 85kA có phụ kiện
Thương hiệu: LS electric ( sx tại korea )
Mã sản phẩm: AS-25E4-25H AG6
Lượt xem: 191
Đã bán: 0
Giá bán chưa bao gồm 10% VAT
ACB (máy cắt không khí) LS 4P 2500A 85kA – có phụ kiện
Thiết bị đã bao gồm: cuộn đóng, cuộn cắt, motor nạp, tiếp điểm phụ, trip relay type AG6
– Số cực (Pole): 4 cực
– Dòng định mức (AT): 2500A
– Dòng cắt ngắn mạch (kA): 85kA
Hàng chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm
Bảo hành 12 tháng (theo tiêu chuẩn nhà sx)
ACB LS 4P/2500A/85kA – AS-25E4-25H AG6
- ACB (Máy cắt không khí) loại : 4 cực
- Rated current (AT) : 2500A (dòng điện định mức)
- Ampere frame (AF) : 4000AF (Khung kích thước chế tạo)
- Ultimate breaking capacity(kA) : Ics = 100% Icu = 85kA
- Rated operating voltage(V) : (Ue)440V / 500V(Điện áp làm việc định mức)
- Frequency (Hz) : 50Hz / 60Hz (tần số định mức)
- IEC: IEC-60947-2 / EN60947-2 / BV / VDE / JIS C8201-2-1 / GB14048.2
Thông số Máy cắt hạ thế ( ACB ) LS AS-20E đến AS-40E:
Kích thước Máy cắt hạ thế ( ACB ) LS AS-20E đến AS-40E:
Sản phẩm chính hãng mới 100%.
Giao hàng Toàn Quốc.
Sản phẩm tương tự
RCCB (Aptomat bảo vệ dòng rò chống quá tải ) LS RKN 1P+N 25A 30mA 6kA
– Số cực: 1P+N
– Dòng bảo vệ định mức: 25A
– Dòng rò bảo vệ: 30mA
– Điện áp định mức: 240VAC
Relay nhiệt ( đuôi nhiệt ) LS MT-12 3P 0,82A
– Dãi dòng từ : 0.63-1A
– Tiếp điểm phụ: 1NO1NC
Được dùng tích hợp với Contactor 3P MC-6a, MC-9a, MC-12a, Mc-18a
Aptomat khối ( MCCB ) ABS32c 2P 5A 25kA
– Số cực (Pole): 2 cực
– Dòng định mức (AT): 5A
– Dòng cắt ngắn mạch ( kA ): 25kA
Aptomat khối ( MCCB ) ABS33c 3P 5A 14kA
– Số cực (Pole): 3 cực
– Dòng định mức (AT): 5A
– Dòng cắt ngắn mạch ( kA ): 14kA
ACB (máy cắt không khí) LS 3P 630A 65kA – có phụ kiện
– Số cực (Pole): 3 cực
– Dòng định mức (AT): 630A
– Dòng cắt ngắn mạch (kA): 65kA
ACB (máy cắt không khí) LS 3P 630A 65kA – không phụ kiện
Thiết bị chưa có: cuộn đóng, cuộn cắt, motor nạp, bảo vệ thấp áp, trip relay type NG5
– Dòng định mức (AT): 630A