Máy cắt ACB LS AS-50F4-50H AG6 4P 5000A 100kA có phụ kiện
Thương hiệu: LS electric ( sx tại korea )
Mã sản phẩm: AS-50F4-50H AG6
Lượt xem: 137
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-50%
342.000.000 VNĐ171.000.000 VNĐ
Giá bán chưa bao gồm 10% VAT
ACB (máy cắt không khí) LS 4P 5000A 100kA – có phụ kiện
Thiết bị đã bao gồm: cuộn đóng, cuộn cắt, motor nạp, tiếp điểm phụ, trip relay type AG6
– Số cực (Pole): 4 cực
– Dòng định mức (AT): 5000A
– Dòng cắt ngắn mạch (kA): 100kA
Tài liệu kỹ thuật ACB LS
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm
Bảo hành 12 tháng (theo tiêu chuẩn nhà sx)
Máy cắt hạ thế ( ACB ) LS AS-50F4-50H AG6 4P 5000A 100kA có phụ kiện – Loại Cố Định
Mã sản phẩm: AS-50F4-50H AG6
Nhà sản xuất: LS electric ( sx tại korea )
ACB LS 4P/5000A/100kA – AS-50F4-50H AG6
  • ACB (Máy cắt không khí) loại  : 4 cực
  • Rated current (AT) : 5000A (dòng điện định mức)
  • Ampere frame (AF) : 5000AF (Khung kích thước chế tạo)
  • Ultimate breaking capacity(kA) : Ics = 100% Icu = 100kA
  • Rated operating voltage(V) : (Ue)440V / 500V(Điện áp làm việc định mức)
  • Frequency  (Hz) 50Hz / 60Hz (tần số định mức)
  • IEC: IEC-60947-2 / EN60947-2 / BV / VDE / JIS C8201-2-1 / GB14048.2
Thông số Máy cắt hạ thế ( ACB ) LS AS-40F đến AS-50F:
Kích thước Máy cắt hạ thế ( ACB ) LS AS-40F đến AS-50F:
Sản phẩm chính hãng mới 100%.
Giao hàng Toàn Quốc.
Sản phẩm tương tự
-43%
RCCB LS RKN 1P+N 25A 30mA 6kA
740.000 VNĐ421.800 VNĐ
RCCB (Aptomat bảo vệ dòng rò chống quá tải ) LS RKN 1P+N 25A 30mA 6kA
– Số cực: 1P+N
– Dòng bảo vệ định mức: 25A
– Dòng rò bảo vệ: 30mA
– Điện áp định mức: 240VAC
-43%
RCCB LS RKN 1P+N 25A 30mA 6kA
-44%
Rơ le nhiệt LS MT-12 3P 0.82(0.63-1)A
Relay nhiệt ( đuôi nhiệt ) LS MT-12 3P 0,82A
– Dãi dòng từ : 0.63-1A
– Tiếp điểm phụ: 1NO1NC
Được dùng tích hợp với Contactor 3P MC-6a, MC-9a, MC-12a, Mc-18a
-44%
-43%
Aptomat khối ( MCCB ) ABS32c 2P 5A 25kA
– Số cực (Pole): 2 cực
– Dòng định mức (AT): 5A
– Dòng cắt ngắn mạch ( kA ): 25kA
-43%
-42%
Aptomat khối ( MCCB ) LS ABS33c 3P 5A 14kA
Aptomat khối ( MCCB ) ABS33c 3P 5A 14kA
– Số cực (Pole): 3 cực
– Dòng định mức (AT): 5A
– Dòng cắt ngắn mạch ( kA ): 14kA
-42%
-50%
ACB (máy cắt không khí) LS 3P 630A 65kA – có phụ kiện
– Số cực (Pole): 3 cực
– Dòng định mức (AT): 630A
– Dòng cắt ngắn mạch (kA): 65kA
-50%
ACB (máy cắt không khí) LS 3P 630A 65kA – không phụ kiện
Thiết bị chưa có: cuộn đóng, cuộn cắt, motor nạp, bảo vệ thấp áp, trip relay type NG5
– Dòng định mức (AT): 630A
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “Máy cắt ACB LS AS-50F4-50H AG6 4P 5000A 100kA có phụ kiện”