MCCB SHIHLIN 3P 1250A 85kA ( BM1250-HE ) chỉnh dòng điện tử 0.4~1.0*In
Thương hiệu: SHIHLIN electric ( sx tại Đài Loan )
Mã sản phẩm: BM1250-HE
Lượt xem: 231
Đã bán: 0
Giá trên đã bao gồm 8% VAT
MCCB SHIHLIN BM1250-HE 3P 1250A 85kA
– Số cực (Pole) : 3 cực
– Dòng bảo vệ định mức (Ampe trip) : 1250A
– Dòng cắt bảo vệ ngắn mạch (kA) : 85kA
– Chỉnh dòng điện tử : 0.4 ~ 1.0 * In
Cầu dao tự động dạng khối bảo vệ quá tải và ngắn mạch có chỉnh dòng
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Nhà sản xuất: Shihlin / Taiwan
Mã sản phẩm: BM1250-HE
Bảo hành: 12 tháng
MCCB SHIHLIN 3P 1250A 85kA BM1250-HE
- Mã Hàng : BM1250-HE
- MCCB (Aptomat khối) loại : 3 Pha
- Rated current (A) : 1250A (dòng điện định mức)
- Ampere frame (AF) : 1250AF (Khung kích thước chế tạo)
- Ultimate breaking capacity (kA) : Icu = 85kA, Ics = 85%Icu
- Rated operating voltage(V) : (Ue) 380V/415V (Điện áp làm việc định mức)
- Frequency (Hz) : 50Hz / 60Hz (tần số định mức)
- IEC: 60947-2
Thông số Aptomat khối ( MCCB ) BM1250-HE 3P của SHIHLIN :
Kích thước Aptomat khối ( MCCB ) BM1250-HE 3P của SHIHLIN :
Sản phẩm chính hãng mới 100%.