Tụ bù tròn Himel HDCAP3V450500603D 3P 5KVAr 450V
Thương hiệu: HIMEL capacitor (sx tại China)
Mã sản phẩm: HDCAP3V450500603D
Lượt xem: 312
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
283.000 VNĐ
Giá bán chưa bao gồm 8% VAT
Tụ bù loại khô 3P 5KVAr 450V – 50Hz
– Loại : 3 Pha
– Dung lượng : 5KVar
– Điện áp : 450V
– Dòng điện : 6.4A
Kích thước tụ :  H255 x D76mm
Tài liệu kỹ thuật Tụ bù HIMEL
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Tụ bù tròn HIMEL 3P 5KVAr 450V – HDCAP3V450500603D
Nhà sản xuất: HIMEL / CHINA
Mã hàng: HDCAP3V450500603D
Tụ bù hạ thế Himel trên thị trường hiện nay rất phổ biến với 3 dòng sản phẩm:
–  Tụ bù loại tròn 3 pha điện áp 450V gồm các dãi công suất: 5kVAr, 10KVAr, 15KVAr, 20KVAr, 25KVAr, 30KVAr 40KVAr 50KVAr, 60KVAr
–  Tụ bù loại vuông 1 pha điện áp 250V gồm các dải công suất: 2.5KVAr, 5KVAr 10KVAr
–  Tụ bù loại vuông 3 pha điện áp 450V gồm các dải công suất: 5KVAr, 10KVAr, 15KVAr, 20KVAr, 25KVAr, 30KVAr 40KVAr 50KVAr, 60KVAr
Thông số kỹ thuật Tụ bù tròn 3P Himel:
Sản phẩm chính hãng mới 100%.
Giao hàng Toàn Quốc.
Sản phẩm tương tự
Tụ bù loại khô 3P 10KVAr 450V – 50Hz
– Dòng điện Max: 12.8A
– Kích thước tụ: 245Hx76D
Tụ bù loại vuông 3P 5KVAr 450V – 50Hz
– Dòng điện Max: 6.4A
– Kích thước tụ: 130Hx204Wx68D
Tụ bù loại vuông 1P 2.5KVAr 250V – 50Hz
– Dòng điện Max: 10A
– Kích thước tụ: 130Hx204Wx68D
Tụ bù loại khô 3P 15KVAr 450V – 50Hz
– Dòng điện Max: 19.2A
– Kích thước tụ: 245Hx86D
Tụ bù loại vuông 3P 10KVAr 450V – 50Hz
– Dòng điện Max: 12.8A
Tụ bù loại vuông 1P 5KVAr 250V – 50Hz
– Dòng điện Max: 20A
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “Tụ bù tròn Himel HDCAP3V450500603D 3P 5KVAr 450V”