MCCB SHIHLIN 3P 1600A 70kA ( BMA1600-RED ) chỉnh dòng điện tử 0.4~1.0*In
Thương hiệu: SHIHLIN electric ( sx tại Đài Loan )
Mã sản phẩm: BMA1600-RED
Lượt xem: 218
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-37%
46.113.000 VNĐ29.051.190 VNĐ
Giá trên đã bao gồm 8% VAT
MCCB SHIHLIN BMA1600-RED 3P 1600A 70kA
– Số cực (Pole) : 3 cực
– Dòng bảo vệ định mức (Ampe trip) : 1600A
– Dòng cắt bảo vệ ngắn mạch (kA) : 70kA
– Chỉnh dòng điện tử : 0.4 ~ 1.0 * In
Cầu dao tự động dạng khối bảo vệ quá tải và ngắn mạch có chỉnh dòng
Tài liệu kỹ thuật MCCB SHIHLIN
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Aptomat khối ( MCCB ) SHIHLIN BMA1600-RED 3P 1600A 70kA
Loại chỉnh dòng điện tử : 0.4 ~ 1.0 * In
Nhà sản xuất: Shihlin / Taiwan
Mã sản phẩm: BMA1600-RED
Bảo hành: 12 tháng
MCCB SHIHLIN 3P 1600A 70kA BMA1600-RED
  • Mã Hàng : BMA1600-RED
  • MCCB (Aptomat khối) loại  : 3 Pha
  • Rated current (A) : 1600A (dòng điện định mức)
  • Ampere frame (AF) : 1600AF (Khung kích thước chế tạo)
  • Ultimate breaking capacity (kA) : Icu = 70kA, Ics = 100%Icu
  • Rated operating voltage(V) : (Ue) 380V/415V (Điện áp làm việc định mức)
  • Frequency (Hz) 50Hz / 60Hz (tần số định mức)
  • IEC: 60947-2
Thông số Aptomat khối ( MCCB ) BMA1600-RED 3P của SHIHLIN :
Kích thước Aptomat khối ( MCCB ) BMA1600-RED 3P của SHIHLIN :
Sản phẩm chính hãng mới 100%.
Giao hàng Toàn Quốc.
Sản phẩm tương tự
-37%