Quạt Hút Kèm Miệng Gió Có Gioăng Kín Nước VS806.230-D
Thương hiệu: MASTER electric
Mã sản phẩm: VS806.230-D
Lượt xem: 120
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-32%
2.400.000 VNĐ1.632.000 VNĐ
( Giá bán chưa bao gồm 8% VAT )
– Điện áp định mức: 230VAC- 50/60Hz
– Công suất: 115W
– Lưu lượng gió: 1200/1350 m3/h
– Kích thước khối: 320x320x141.5mm
– Kích thước lỗ khoét: 292x292mm
– Gắn kèm quạt EA32080B
Catalogue phụ kiện MASTER electric
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Nhà sản xuất: MASTER electric
Mã sản phẩm: VS806.230-D
Bảo hành: 12 tháng
Thông số và kích thước VS806.230 MASTER:
Sản phẩm tương tự
-32%