Quạt Hút Kèm Miệng Gió Có Gioăng Kín Nước VS806.230
Thương hiệu: MASTER electric
Mã sản phẩm: VS806.230
Lượt xem: 123
Đã bán: 0
Giá sản phẩm:
-32%
1.964.000 VNĐ1.336.000 VNĐ
( Giá bán chưa bao gồm 8% VAT )
– Điện áp định mức: 230VAC- 50/60Hz
– Công suất: 105W
– Lưu lượng gió: 500/560 m3/h
– Kích thước khối: 320x320x141.5mm
– Kích thước lỗ khoét: 292x292mm
– Gắn kèm quạt EA26080B
Catalogue phụ kiện MASTER electric
Số lượng:
Quyền lợi khi mua hàng tại sieuthidienonline.com
Hàng đảm bảo chính hãng mới 100%
Tư vấn, hỗ trợ kỹ thuật sản phẩm nhiệt tình
Bảo hành tin cậy 12 tháng theo tiêu chuẩn nhà sx
Giao hàng linh hoạt tận nơi trên toàn quốc
Nhà sản xuất: MASTER electric
Mã sản phẩm: VS806.230
Bảo hành: 12 tháng
Thông số và kích thước VS806.230 MASTER:
Sản phẩm tương tự
-32%